Home KITAIFA RASMI: MTIBWA YAACHANA NA HABIB KONDO

RASMI: MTIBWA YAACHANA NA HABIB KONDO

0
Mtibwa na habib Kondo

Klabu ya Mtibwa Sugar imesitisha mkataba na kocha Habib Kondo kwa makubaliano ya pande zote mbili.

Mtibwa wametoa taarifa hiyo kupitia kurasa zao za mitandao ya kijamii.

Taarifa hiyo inasomeka “Tumefikia makubaliano ya pande zote mbili uongozi wa timu na kocha Habib kusitisha mkataba. Tunamshukuru kocha Habib kwa kipindi chote alichofanya kazi na sisi.”

Kondo anaondoka Mtibwa ikiwa nafasi ya 15 baada ya kukusanya pointi 2 kwenye mechi 5 wamepoteza 3 na kupata sare 2.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KATIKA APP YETU YA SOKALEO >>BONYEZA HAPA<<< KUIDOWNLOAD PLAYSTORE

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here